SERYE NG HITBOT ELECTRIC GRIPPER – Z-EFG-R Collaborative Electric Gripper
Pangunahing Kategorya
Industriyal na braso ng robot / Kolaboratibong braso ng robot / Electric gripper / Matalinong actuator / Mga solusyon sa automation
Aplikasyon
Ang mga robot gripper ng SCIC Z-EFG series ay may maliit na sukat na may built-in na servo system, na nagbibigay-daan upang makamit ang tumpak na kontrol sa bilis, posisyon, at puwersa ng pag-clamping. Ang makabagong sistema ng paghawak ng SCIC para sa mga solusyon sa automation ay magbibigay-daan sa iyong magbukas ng mga bagong posibilidad para sa pag-automate ng mga gawaing hindi mo inaakalang posible.
Tampok
·Isang maliit ngunit makapangyarihang servo motor electric gripper.
·Maaaring palitan ang mga terminal upang matugunan ang iba't ibang mga kinakailangan ng proyekto.
·Maaaring pulutin ang mga bagay na marupok at nababago ang hugis, tulad ng mga itlog, test tube, singsing, atbp.
·Angkop para sa mga eksenang walang pinagmumulan ng hangin (tulad ng mga laboratoryo, at ospital).
Integrated Servo System na Inilapat para sa Iba't Ibang Kahilingan
Malaking Puwersa ng Pag-clamping
Puwersa ng pag-clamping: 80N,
stroke: 20mm
Kontrol ng Katumpakan
Kakayahang maulit: ±0.02mm
Isaksak at I-play
Espesyal na dinisenyo para saanim na aksis na electric gripper
Naka-built-in ang Controller
Maliit na lugar na pantakip, maginhawa upang maisama.
Maaaring Baguhin ang Buntot
Maaaring baguhin ang buntot nito upang magamit para sa iba't ibang kahilingan.
Malambot na Pag-clamping
Kaya nitong i-clamp ang mga marupok na bagay
● Pagsusulong ng rebolusyon sa pagpapalit ng mga pneumatic gripper ng mga electric gripper, ang unang electric gripper na may integrated servo system sa Tsina.
● Perpektong kapalit para sa air compressor + filter + solenoid valve + throttle valve + pneumatic gripper
● Tagal ng serbisyo ng maraming siklo, naaayon sa tradisyonal na silindrong Hapones
Parameter ng Espesipikasyon
Ang Z-EFG-R ay isang robotic electric gripper na may built-in na controller at maraming function sa isa. Maliit ang laki, ngunit makapangyarihan ang gamit.
● Isang maliit ngunit makapangyarihang servo motor electric gripper.
●Maaaring palitan ang mga terminal upang matugunan ang iba't ibang mga kinakailangan ng proyekto.
● Kayang pulutin ang mga bagay na marupok at nababago ang hugis, tulad ng mga itlog, test tube, singsing, atbp.
● Angkop para sa mga eksenang walang pinagmumulan ng hangin (tulad ng mga laboratoryo, at ospital).
Ang Z-EFG-R ay isang maliit na electric gripper na may integrated servo system, kaya nitong palitan ang pump + filter + electron magnetic value + throttle valve + air gripper.
| Modelo Blg. Z-EFG-R | Mga Parameter |
| Kabuuang stroke | 20mm |
| Puwersang nakakapit | 80N |
| Pag-uulit | ±0.02mm |
| Inirerekomendang bigat ng paghawak | 0.8kg |
| Paraan ng transmisyon | Gear rack + Cross roller guide |
| Pagpupuno ng grasa ng mga gumagalaw na bahagi | Kada anim na buwan o 1 milyong galaw/oras |
| Oras ng paggalaw ng one-way stroke | 0.45s |
| Saklaw ng temperatura ng pagpapatakbo | 5-55℃ |
| Saklaw ng kahalumigmigan sa pagpapatakbo | RH35-80(Walang hamog na nagyelo) |
| Paraan ng paggalaw | Dalawang daliri ang gumagalaw nang pahalang |
| Pagkontrol ng stroke | Madaling iakma |
| Pagsasaayos ng puwersa ng pag-clamping | Madaling iakma |
| Timbang | 0.5kg |
| Mga Dimensyon(P*L*T) | 68*68*132.7mm |
| Paglalagay ng controller | Naka-embed |
| Kapangyarihan | 5W |
| Uri ng motor | DC walang brush |
| Na-rate na boltahe | 24V |
| Tugatog ng agos | 1A |
| Madaling iakma na braso ng robot na may anim na aksis | UR, Aubo |
Naka-built-in ang Pagmamaneho at Controller
Ang Z-EFG-R ay isang maliit na electric gripper na may integrated servo system, kaya nitong palitan ang air pump + filter + electron magnetic valve + throttle valve + air gripper.
Tugma sa Six-Axis Robot Arm
Ang gripper ay maaaring tugma sa mainstream na six-axis robot arm, para maisakatuparan ang plug and play, mayroon itong 20mm na haba ng stroke, ang puwersa ng pag-clamping ay 80N, ang stroke at puwersa ng pag-clamping nito ay maaaring isaayos.
Maliit na Pigura, Madaling I-install
Ang laki ng Z-EFG-R ay L68*W68* T132.7mm, siksik ang istraktura nito, sumusuporta sa mga pamamaraan ng maraming pag-install, built-in ang controller, maliit ang espasyong sumasakop, at madaling gamitin para sa iba't ibang kahilingan o gawain ng pag-clamping.
Mabilis na Tumugon, Kontrol sa Katumpakan
Ang pinakamaikling oras ng paggalaw ng isang stroke ay 0.45s, ang repeatability nito ay ±0.02mm, ang buntot nito ay maaaring baguhin nang madali, maaaring i-clamp ng mga customer ang bagay ayon sa kahilingan.
Diagram ng Pag-install ng Dimensyon
① RKMV8-354 Limang pangunahing aviation plug sa RKMV8-354
② Ang stroke ng electric gripper ay 20mm
③ Posisyon ng pagkakabit, gumamit ng dalawang M6 na turnilyo upang ikonekta sa flange sa dulo ng UR robot arm
④ Posisyon ng pagkakabit, posisyon ng pagkakabit ng kabit (tornilyong M6)
⑤ Posisyon ng pagkakabit, posisyon ng pagkakabit ng kabit (3 cylindrical pin holes)
Mga Parameter na Elektrikal
Rated na boltahe 24±2V
Kasalukuyang 0.4A
Ang Aming Negosyo









