SERYE NG HITBOT ELECTRIC GRIPPER – Z-EFG-40-100 Malapad na Uri ng Electric Gripper
Pangunahing Kategorya
Industriyal na braso ng robot / Kolaboratibong braso ng robot / Electric gripper / Matalinong actuator / Mga solusyon sa automation
Aplikasyon
Ang mga robot gripper ng SCIC Z-EFG series ay may maliit na sukat na may built-in na servo system, na nagbibigay-daan upang makamit ang tumpak na kontrol sa bilis, posisyon, at puwersa ng pag-clamping. Ang makabagong sistema ng paghawak ng SCIC para sa mga solusyon sa automation ay magbibigay-daan sa iyong magbukas ng mga bagong posibilidad para sa pag-automate ng mga gawaing hindi mo inaakalang posible.
Tampok
·Malaking puwersa ng pag-clamping, mekanikal na seif-locking
·Naaayos ang stroke, naaayos ang puwersa ng pag-clamping
·Mahabang buhay: sampu-sampung milyong siklo, na higit pa sa mga air claws
·Built-in na controller: maliit na sukat, madaling pagsasama
·Paraan ng pagkontrol: 485 (Modbus RTU), I/O
Stroke 40mm, Lakas ng Pag-clamping 100N, Mekanikal na Pag-lock sa Sarili, Walang Dropdown pagkatapos patayin
Malaking Stroke
Ang kabuuang stroke ay 40mm na naaayos
Puwersa ng Pag-clamping
40-100N, inirerekomendang bigat ng pang-ipit ≤1kg
Mekanikal na Pagla-lock sa Sarili
Mekanikal na self-locking, walang dropdown kahit na patayin ang kuryente
Naka-built-in ang controller
Maginhawang isama ang takip sa maliit na silid.
Mabilis na Tumugon
Ang pinakamaikling oras ng isang stroke ay 0.4s lamang
Mahabang Haba ng Buhay
Sampu-sampung milyong siklo, lampas sa air gripper
● Pagsusulong ng rebolusyon sa pagpapalit ng mga pneumatic gripper ng mga electric gripper, ang unang electric gripper na may integrated servo system sa Tsina.
● Perpektong kapalit para sa air compressor + filter + solenoid valve + throttle valve + pneumatic gripper
● Tagal ng serbisyo ng maraming siklo, naaayon sa tradisyonal na silindrong Hapones
Parameter ng Espesipikasyon
| Modelo Blg. Z-EFG-40-100 | Mga Parameter |
| Kabuuang stroke | 40mm na naaayos |
| Puwersang nakakapit | 40-100N na naaayos |
| Pag-uulit | ±0.02mm |
| Inirerekomendang bigat ng paghawak | ≤1kg |
| Paraan ng transmisyon | Rak ng gear + Gabay na pabilog |
| Pagpupuno ng grasa ng mga gumagalaw na bahagi | Kada anim na buwan o 1 milyong galaw/oras |
| Oras ng paggalaw ng one-way stroke | 0.4s |
| Paraan ng paggalaw | Dalawang daliri ang gumagalaw nang pahalang |
| Timbang | 1kg |
| Mga Dimensyon(P*L*T) | 85*37*120mm |
| Boltahe ng pagpapatakbo | 24V±10% |
| Na-rate na kasalukuyang | 0.5A |
| Tugatog ng agos | 4A |
| Kapangyarihan | 12W |
| Klase ng proteksyon | IP20 |
| Uri ng motor | DC walang brush |
| Saklaw ng temperatura ng pagpapatakbo | 5-55℃ |
| Saklaw ng kahalumigmigan sa pagpapatakbo | RH35-80 (Walang hamog na nagyelo) |
| Pinahihintulutang static load sa patayong direksyon | |
| Fz: | 200N |
| Pinahihintulutang metalikang kuwintas | |
| Mx: | 8 Nm |
| Aking: | 6.1 Nm |
| Mz: | 6.1 Nm |
Kontrol ng Puwersa ng Katumpakan, Mataas na Pag-uulit
Ang Z-EFG-40-100 electric gripper ay gumamit ng espesyal na disenyo ng transmisyon at kompensasyon sa algorithm ng pagmamaneho, ang kabuuang stroke ay 40mm, ang puwersa ng pag-clamping ay 40-100N, ang stroke at puwersa nito ay naaayos, at ang kakayahang maulit nito ay ±0.02mm.
Mabilis na Tumugon, Mas Mabilis at Mas Matatag
Ang electric gripper ay gumagamit ng transmission mode na screw rod + timing belt + ball guide, ang pinakamaikling oras ng single stroke nito ay 0.4s lamang, na maaaring matugunan ang mga kahilingan sa clamping para sa linya ng produksyon.
Sumasakop sa Maliit na Lugar, Maginhawang Pagsamahin
Ang electric gripper ay may 2-finger-parallel na hugis, ang laki nito ay L85*W37*H120mm, ang istraktura nito ay siksik, kayang suportahan ang mahigit 5 installation mode, ang controller nito ay built-in, sumasakop sa maliit na espasyo, na madaling gamitin sa iba't ibang gawain ng clamping.
Pinagsamang Soft Clamping sa Pagmamaneho at Controller
Maaaring palitan ang terminal tail ng Z-EFG-40-100 nang walang kahirap-hirap, ang bigat ng pang-clamping nito ay ≤1kg, maaaring idisenyo ng kliyente ang mga bahagi ng tail ayon sa mga bagay na pang-clamping, upang matiyak na makukumpleto ng electric gripper ang gawain ng pag-clamping sa pinakamalawak na lawak.
Mga Mode ng Pagkontrol na Paramihin, Madaling Patakbuhin
Simple lang ang konpigurasyon ng Z-EFG-40-100 electric gripper, marami itong control modes, kabilang ang 485 (Modbus RTU), Pulse, I/O, na tugma sa PLC main control system.
Sentro ng Grabidad ng Pagkarga
1) Ang hagod ng electric gripper
2) Lugar ng Pag-install (Butas na May Sinulid)
3) Lugar ng Pag-install (Butas ng Aspili)
4) Posisyon ng Pagbubukas at Pagsasara ng Kamay
5) Lugar ng Pag-install sa Ilalim (Hole na May Sinulid)
6) Lugar ng Pag-install sa Ilalim (Butas ng Pin)
7) Lugar ng Pagkakabit sa Tagilid (Butas ng Pin)
8) Lugar ng Pagkakabit sa Tagilid (Butas na May Sinulid)
Ang Aming Negosyo










