SERYE NG HITBOT ELECTRIC GRIPPER – Z-EFG-L Collaborative Electric Gripper
Pangunahing Kategorya
Industriyal na braso ng robot / Kolaboratibong braso ng robot / Electric gripper / Matalinong actuator / Mga solusyon sa automation
Aplikasyon
Ang mga robot gripper ng SCIC Z-EFG series ay may maliit na sukat na may built-in na servo system, na nagbibigay-daan upang makamit ang tumpak na kontrol sa bilis, posisyon, at puwersa ng pag-clamping. Ang makabagong sistema ng paghawak ng SCIC para sa mga solusyon sa automation ay magbibigay-daan sa iyong magbukas ng mga bagong posibilidad para sa pag-automate ng mga gawaing hindi mo inaakalang posible.
Tampok
· Mabilis na pagbubukas at pagsasara
·Makipot na espasyong nakakapit, marupok na mga gamit na nakakapit
·Eksklusibong 8mm stroke electric gripper para sa anim na axis robotic arm
· Mahabang buhay: sampu-sampung milyong siklo, na higit pa sa mga air claw
·Built-in na controller: maliit na sukat, madaling pagsasama
· Paraan ng pagkontrol: Pag-input at pag-output ng I/O
Espesyal na Disenyo para sa Six-Axis Robot Arm, 12mm stroke Electric Gripper
Isaksak at I-play
Espesyal na disenyo para sa anim na aksis na braso ng robot
Mataas na Dalas
Ang pinakamaikling oras ng isang stroke ay 0.2s lamang
Pinagsamang Pagmamaneho at Kontroler
Pinagsamang sistema ng servo, plug and play
Naka-built-in ang Controller
Maliit na espasyo ang sumasakop, maginhawa para sa pagsasama.
Maaaring Baguhin ang Buntot
Maaaring baguhin ang buntot nito, upang matugunan ang iba't ibang mga kinakailangan.
Malambot na Pag-clamping
Kaya nitong i-clamp ang mga marupok na bagay
● Pagsusulong ng rebolusyon sa pagpapalit ng mga pneumatic gripper ng mga electric gripper, ang unang electric gripper na may integrated servo system sa Tsina.
● Perpektong kapalit para sa air compressor + filter + solenoid valve + throttle valve + pneumatic gripper
● Tagal ng serbisyo ng maraming siklo, naaayon sa tradisyonal na silindrong Hapones
Parameter ng Espesipikasyon
Ang Z-EFG-L ay isang robotic electric 2-finger parallel gripper na may puwersang pangkapit na 30N, na sumusuporta sa malambot na pag-clamping, tulad ng paghawak sa mga itlog, tinapay, teat tube, atbp.
| Modelo Blg. Z-EFG-L | Mga Parameter |
| Kabuuang stroke | 12mm |
| Puwersang nakakapit | 30N |
| Pag-uulit | ±0.02mm |
| Inirerekomendang bigat ng paghawak | ≤0.5kg |
| Paraan ng transmisyon | Gear rack + Cross roller guide |
| Pagpupuno ng grasa ng mga gumagalaw na bahagi | Kada anim na buwan o 1 milyong galaw/oras |
| Oras ng paggalaw ng one-way stroke | 0.2s |
| Saklaw ng temperatura ng pagpapatakbo | 5-55℃ |
| Saklaw ng kahalumigmigan sa pagpapatakbo | RH35-80(Walang hamog na nagyelo) |
| Paraan ng paggalaw | Dalawang daliri ang gumagalaw nang pahalang |
| Pagkontrol ng stroke | Walang Adjustable |
| Pagsasaayos ng puwersa ng pag-clamping | Walang Adjustable |
| Timbang | 0.4kg |
| Mga Dimensyon(P*L*T) | 68*68*113.6mm |
| Paglalagay ng controller | Naka-embed |
| Kapangyarihan | 5W |
| Uri ng motor | DC walang brush |
| Na-rate na boltahe | 24V ± 10% |
| Tugatog ng agos | 1A |
| Madaling iakma na braso ng robot na may anim na aksis | UR, Aubo |
Anim na Axis na Robot Arm, Plug and Play
Ang Z-EFG-L electric gripper ay maaaring tugma sa pangunahing collaborative robot arm sa merkado, mayroon itong mataas na antas ng proteksyon at malaking karga.
Pinagsamang Pagmamaneho at Kontroler
Ang Z-EFG-L ay isang maliit na electric gripper na may integrated servo system, mayroon itong 12mm stroke, clamping force na 30N, kayang palitan ng isang Z-EFG-L ang air compressor + filter + electron magnetic valve + throttle valve + air gripper.
Maliit na Pigura, Madaling I-install
Ang laki ng Z-EFG-L electric gripper ay L68*W68*H113.6mm, siksik ang istraktura nito, sumusuporta sa maraming paraan ng pag-install, built-in ang controller nito, sumasakop sa maliit na espasyo, kaya madali itong matugunan ang iba't ibang pangangailangan para sa mga gawain sa pag-clamping.
Mabilis na Tumugon, Kontrol sa Katumpakan
Ang pinakamaikling oras ng single stroke ay 0.45s, ang bahaging buntot nito ay maaaring baguhin nang madali, at ang mga customer ay maaaring maging flexible upang ayusin ang electric gripper ayon sa kanilang mga kinakailangan sa produksyon.
Diagram ng Pag-install ng Dimensyon
① RKMV8-354 Limang pangunahing aviation plug sa RKMV8-354
② Ang stroke ng electric gripper ay qwmm
③ Posisyon ng pagkakabit, gumamit ng dalawang M6 na turnilyo upang ikonekta sa flange sa dulo ng UR robot arm
④ Posisyon ng pagkakabit, posisyon ng pagkakabit ng kabit (tornilyong M6)
Mga Parameter na Elektrikal
Rated na boltahe 24±2V
Kasalukuyang 0.4A
Ang Aming Negosyo









