SERYE NG HITBOT ELECTRIC GRIPPER – Z-ERG-20C Rotary Electric Gripper
Pangunahing Kategorya
Industriyal na braso ng robot / Kolaboratibong braso ng robot / De-kuryenteng gripper / Matalinong actuator / Mga solusyon sa automation
Aplikasyon
Ang mga robot gripper ng SCIC Z series ay may maliit na sukat na may built-in na servo system, na nagbibigay-daan upang makamit ang tumpak na kontrol sa bilis, posisyon, at puwersa ng pag-clamping. Ang makabagong sistema ng paghawak ng SCIC para sa mga solusyon sa automation ay magbibigay-daan sa iyong magbukas ng mga bagong posibilidad para sa pag-automate ng mga gawaing hindi mo inaakalang posible.
Tampok
·Sinusuportahan ang walang katapusang pag-ikot at relatibong pag-ikot, walang slip ring, mababang gastos sa pagpapanatili
·Ang pag-ikot at puwersa ng paghawak, posisyon at bilis ay maaaring makontrol nang tumpak
·Mahabang buhay ng serbisyo, maraming cycle, mas mahusay na pagganap kaysa sa prenumatic gripper
·Built-in na controller: maliit na espasyo ang sakop at madaling i-integrate
·Mode ng kontrol: sinusuportahan ang kontrol ng Modbus bus at I/O
● Pagsusulong ng rebolusyon sa pagpapalit ng mga pneumatic gripper ng mga electric gripper, ang unang electric gripper na may integrated servo system sa Tsina.
● Perpektong kapalit para sa air compressor + filter + solenoid valve + throttle valve + pneumatic gripper
● Tagal ng serbisyo ng maraming siklo, naaayon sa tradisyonal na silindrong Hapones
Parameter ng Espesipikasyon
Ang Z-ERG-20C rotation electric gripper ay may integrated servo system, maliit ang laki nito, at mahusay sa paggiling.
| Modelo Blg. Z-ERG-20C | Mga Parameter |
| Kabuuang stroke | 20mm na naaayos |
| Puwersang nakakapit | 10-35N na naaayos |
| Pag-uulit | ±0.2mm |
| Inirerekomendang bigat ng paghawak | ≤0.4kg |
| Paraan ng transmisyon | Rak ng gear + Gabay na linyar |
| Pagpupuno ng grasa ng mga gumagalaw na bahagi | Kada anim na buwan o 1 milyong galaw/oras |
| Oras ng paggalaw ng one-way stroke | 0.3s |
| Pinakamataas na metalikang kuwintas na umiikot | 0.3 Nm |
| Pinakamataas na bilis ng pag-ikot | 180 RPM |
| Saklaw ng pag-ikot | Walang katapusang pag-ikot |
| Paikot na backlash | ±1° |
| Timbang | 1.0kg |
| Mga Dimensyon | 54*54*141mm |
| Boltahe ng pagpapatakbo | 24V±10% |
| Na-rate na kasalukuyang | 1.5A |
| Pinakamataas na kasalukuyang | 3A |
| Kapangyarihan | 30W |
| Klase ng proteksyon | IP20 |
| Uri ng motor | Motor na servo |
| Saklaw ng temperatura ng pagpapatakbo | 5-55℃ |
| Saklaw ng kahalumigmigan sa pagpapatakbo | RH35-80 (Walang hamog na nagyelo) |
| Pinahihintulutang static load sa patayong direksyon | |
| Fz: | 100N |
| Pinahihintulutang metalikang kuwintas | |
| Mx: | 1.35 Nm |
| Aking: | 0.8 Nm |
| Mz: | 0.8 Nm |
Mga Detalye
Pinagsamang Sistema ng Servo, Pag-ikot ng Electric Gripper
Maramihang Aplikasyon
Suportahan ang walang limitasyong pag-ikot at relatibong pag-ikot
Mataas na Pagganap ng Gastos
Walang Slide-rings, mababang gastos sa pagpapanatili
Tumpak na Kontrol
Ang bilis ng pag-ikot at puwersa ng pag-clamping nito ay maaaring makontrol nang tumpak
Mahabang Haba ng Buhay
Sampu-sampung milyong siklo, lampas sa air gripper
Naka-built-in ang Controller
Sumasakop sa maliit na silid, Maginhawang Pagsamahin
Paraan ng Kontrol
Suportahan ang Modbus Main Line at I/O Control
● Pagsusulong ng rebolusyon sa pagpapalit ng mga pneumatic gripper ng mga electric gripper, ang unang electric gripper na may integrated servo system sa Tsina.
● Perpektong kapalit para sa air compressor + filter + solenoid valve + throttle valve + pneumatic gripper
● Tagal ng serbisyo ng maraming siklo, naaayon sa tradisyonal na silindrong Hapones
Komprehensibong Tungkulin, Komplikadong Istruktura
Ang Z-ERG-20C rotation electric gripper ay may integrated servo system, maliit ang laki, at mahusay ang performance.
Pinagsamang Controller at Pagmamaneho, Malambot na Pag-clamping
Ang oras ng pagbukas/pagsasara ay 0.3s lamang; ang bilis, puwersa ng pag-clamping, at bit nito ay maaaring tumpak na makontrol ng Modbus, sinusuportahan nito ang malambot na pag-clamping, kaya kayang i-clamp ang mga marupok na bagay tulad ng keso, tubo, at itlog, atbp.
Ultra-High Repeatability
Ang kakayahang maulit ang electric gripper ay ±0.02mm, sa pamamagitan ng tumpak na puwersa at kontrol sa pagpoposisyon, ang electric gripper ay maaaring maging mas matatag upang makumpleto ang mga gawain ng pag-clamping at pag-ikot.
Mga Mode ng Pagkontrol na Paramihin, Madaling Patakbuhin
Simple lang ang configuration ng electric clamping, para magamit ang communication protocol ng digital I/O, isang cable lang ang kailangan para makakonekta sa ON/OFF, para maging perpekto sa PLC main control system.
Mahabang Stroke, Malawak na Patlang ng Aplikasyon
Isang industrial electric gripper na may 20mm total stroke, ang puwersa ng pag-clamping nito ay maaaring umabot ng hanggang 10-35N, ang rotation torque ay 0.3Nm, malawakan itong magagamit para sa biomedicine, lithium battery, mga piyesa ng sasakyan, 3C, pagkain, mga produktong salamin, mga kosmetiko, pagproseso ng machine tool, molded plastic, logistik at industriya ng semiconductor, atbp.
Sentro ng Grabidad ng Pagkarga
Ang Aming Negosyo









