SERYE NG HITBOT ELECTRIC GRIPPER – Z-ERG-20-100 Rotary Electric Gripper
Pangunahing Kategorya
Industriyal na braso ng robot / Kolaboratibong braso ng robot / De-kuryenteng gripper / Matalinong actuator / Mga solusyon sa automation
Aplikasyon
Ang mga robot gripper ng SCIC Z-EFG series ay may maliit na sukat na may built-in na servo system, na nagbibigay-daan upang makamit ang tumpak na kontrol sa bilis, posisyon, at puwersa ng pag-clamping. Ang makabagong sistema ng paghawak ng SCIC para sa mga solusyon sa automation ay magbibigay-daan sa iyong magbukas ng mga bagong posibilidad para sa pag-automate ng mga gawaing hindi mo inaakalang posible.
Tampok
·Sinusuportahan nito ang walang katapusang pag-ikot at relatibong pag-ikot, walang slip ring, at mababa ang gastos sa pagpapanatili nito.
·Ang bilis ng pag-ikot at puwersa ng pag-clamping nito ay maaaring kontrolado nang tumpak.
·Mayroon itong sampu-sampung milyong siklo, na siyang mahabang habang-buhay, lampas sa air gripper.
·Ang controller nito ay built-in, na sasakupin ang maliit na espasyo sa trabaho, maginhawa upang maisama.
·Mode ng Kontrol: Sinusuportahan nito ang pangunahing linya ng Modbus at I/O para makontrol.
·Ang puwersa ng pag-clamping nito ay maaaring umabot sa 100N, ang metalikang kuwintas ng pag-ikot ay maaaring umabot sa 1.5Nm
Upang suportahan ang walang katapusang pag-ikot at relatibong pag-ikot, Walang Slip Ring, Mababang Gastos sa Pagpapanatili
Panghawak ng Pag-ikot
Suportahan ang walang katapusang pag-ikot at relatibong pag-ikot
Tumpak na Kontrol
Ang puwersa, bit, at bilis ng pag-ikot at pag-clamping ay maaaring makontrol nang tumpak
Mahabang Haba ng Buhay
Sampung milyong siklo, higit pa sa air gripper.
Naka-built-in ang Controller
Maliit na silid ang sumasakop, maginhawang isama.
Paraan ng Kontrol
Suportahan ang kontrol ng Modbus bus-mastering at kontrol ng I/O
Malambot na Pag-clamping
Ang pinakamataas na puwersa ng pag-clamping ay 100N, ang pinakamataas na metalikang kuwintas ng pag-ikot ay 1.5Nm.
● Pagsusulong ng rebolusyon sa pagpapalit ng mga pneumatic gripper ng mga electric gripper, ang unang electric gripper na may integrated servo system sa Tsina.
● Perpektong kapalit para sa air compressor + filter + solenoid valve + throttle valve + pneumatic gripper
● Tagal ng serbisyo ng maraming siklo, naaayon sa tradisyonal na silindrong Hapones
Parameter ng Espesipikasyon
| Modelo Blg. Z-ERG-20-100 | Mga Parameter |
| Kabuuang stroke | 20mm na naaayos |
| Puwersang nakakapit | 30-100N na naaayos |
| Pag-uulit | ±0.2mm |
| Inirerekomendang bigat ng paghawak | ≤1kg |
| Paraan ng transmisyon | Rack at pinion + Cross roller track |
| Pagpupuno ng grasa ng mga gumagalaw na bahagi | Kada anim na buwan o 1 milyong galaw/oras |
| Oras ng paggalaw ng one-way stroke | 0.3s |
| Pinakamataas na metalikang kuwintas na umiikot | 1.5 Nm |
| Pinakamataas na bilis ng pag-ikot | 180 RPM |
| Saklaw ng pag-ikot | Walang katapusang pag-ikot |
| Paikot na backlash | ±1° |
| Timbang | 1.2kg |
| Mga Dimensyon | 54*54*170mm |
| Boltahe ng pagpapatakbo | 24V±10% |
| Na-rate na kasalukuyang | 2A |
| Pinakamataas na kasalukuyang | 4A |
| Kapangyarihan | 50W |
| Klase ng proteksyon | IP20 |
| Uri ng motor | Motor na servo |
| Saklaw ng temperatura ng pagpapatakbo | 5-55℃ |
| Saklaw ng kahalumigmigan sa pagpapatakbo | RH35-80 (Walang hamog na nagyelo) |
| Pinahihintulutang static load sa patayong direksyon | |
| Fz: | 150N |
| Pinahihintulutang metalikang kuwintas | |
| Mx: | 1.6 Nm |
| Aking: | 1.8 Nm |
| Mz: | 1.6 Nm |
Walang Slip Ring, Mababang Gastos sa Pagpapanatili
Sinusuportahan ng Z-ERG-20-100 ang walang katapusang pag-ikot at relatibong pag-ikot, walang slip ring, mababang gastos sa pagpapanatili, ang kabuuang lakas ng pag-ikot ay 20mm, gumagamit ito ng espesyal na disenyo ng transmisyon at compensation ng algorithm ng pagmamaneho, ang puwersa ng pag-clamping nito ay 30-100N tuloy-tuloy upang ma-adjust.
Mabilis na Reaksyon, Mas Matatag
Ang pinakamaikling stroke ng rotation gripper ay 0.3s lamang, ang pinakamataas na rotation torque nito ay 1.5Nm, ang pinakamataas na bilis ng pag-ikot ay 180RPM, sumusuporta sa walang katapusang pag-ikot, at ang repeatability nito ay ±0.2mm.
Maliit na Larawan, Maginhawa sa Intergate
Ang laki ng Z-ERG-20-100 ay L54*W54*H174mm, ang bigat nito ay 1.2kg, ang antas ng proteksyon ay IP20, ang istraktura nito ay siksik, sumasakop sa maliit na silid, kaya madali itong matugunan ang maraming kahilingan para sa mga gawain ng rotation clamping.
Pinagsamang Pagmamaneho at Kontrol, upang Suportahan ang Malambot na Pag-clamping
Maaaring baguhin nang walang kahirap-hirap ang buntot ng pang-clamping nito, maaaring i-clamp ng mga customer ang mga bagay ayon sa kanilang mga kahilingan, upang idisenyo ang bahagi ng buntot ng pang-clamp, at panatilihing kayang kumpletuhin ng electric gripper ang galaw ng pag-clamping.
Mga Mode ng Pagkontrol na Paramihin, Madaling Patakbuhin
Simple lang ang konpigurasyon ng Z-ERG-20-100 gripper, built-in ang controller nito, maliit ang espasyo, madaling i-integrate, at sinusuportahan nito ang Moddbus bus-mastering control at I/O control.
Sentro ng Grabidad ng Pagkarga
Ang Aming Negosyo










